Me yasa ba a ba da shawarar babban adadin mai ciyarwa ba?

(1) Da farko dai, makantar neman babban fitarwa yana nufin cewa injin yana da aiki guda ɗaya da rashin daidaituwa, har ma tare da raguwar ingancin samfur da haɓaka haɗarin lahani.Da zarar kasuwa ta canza, za a iya sarrafa na'urar a farashi mai rahusa.

Me yasa sau da yawa ba zai yiwu a sami duka fitarwa, aiki da inganci ba?Dukanmu mun san cewa akwai hanyoyi guda biyu don haɓaka samarwa: sauri sauri da mafi girman adadin feeders.Babu shakka, ƙara yawan masu ciyarwa da alama yana da sauƙin cimmawa.

Duk da haka, menene zai faru idan an sami karuwa a yawan masu ciyarwa?Kamar yadda aka nuna a hoto mai zuwa:

Bayan adadin feeders ya karu.fadin camkunkuntar kuma lankwasa ya zama m .Idan lanƙwan ya yi tsayi da yawa, alluran za su haifar da lalacewa mai tsanani, don haka dole ne a saukar da tsayin lanƙwan don yin santsi.

Bayan an saukar da lanƙwasa.tsayin alluraya zama ƙasa da ƙasa, kuma doguwar latch ɗin allura ɗin sakar allura ba zata iya ja da baya gaba ɗaya ba, don haka injin ɗin zai iya amfani da allurar saƙa ta gajeriyar latch ɗin.

Duk da haka, sararin da za a iya rage yana da iyaka.Saboda haka, kusurwar kusurwar babban injin ciyarwa yana da tsayi sosai.Wannan yana nufin cewa saurin lalacewa na dinkin shima zai yi sauri.

Allurar tare da gajeriyar latch ɗin allura zai zama mafi wahalar aiki yayin samar da zaren auduga da ƙara lycra.

Saboda kunkuntar kusurwar kusurwa da ƙananan sarari na bututun gauze, yana da wuya na'ura ta daidaita matsayi na lokaci.Abubuwa daban-daban suna haifar da amfani da injin guda ɗaya tare da adadi mai yawa na feeders da rashin daidaituwa.

(2) Lambobin masu ciyarwa da yawa da yawan samarwa ba sa kawo riba mai yawa.

Mafi girman adadin masu ciyarwa, mafi girman juriya na na'ura, mafi girman yawan wutar lantarki.Kowa ya fahimci dokar kiyaye makamashi.

Mafi girman adadin masu ciyarwa, mafi girman injin yana gudana a cikin da'irar guda ɗaya, yawancin lokutan buɗewa da rufewa na latch ɗin allura, saurin mitar, kuma gajeriyar rayuwar allurar.Kuma yana gwada ingancin alluran sakawa.

Mafi girman mitar buɗewa da rufe allura, mafi girman yuwuwar abubuwan rashin kwanciyar hankali akan farfajiyar zane, kuma mafi girman haɗarin.

Misali: Injin masu ciyar da abinci 96 suna gudanar da da'irar latch ɗin allura suna buɗewa da rufewa sau 96, juyawa 15 a cikin minti ɗaya, buɗewar awanni 24 da lokutan rufewa: 96*15*60*24=2073600 sau.

Na'ura mai ba da abinci 158 tana gudanar da da'irar latch ɗin allura tana buɗewa da rufewa sau 158, juyawa 15 a cikin minti ɗaya, buɗewar awanni 24 da lokutan rufewa: 158*15*60*24=3412800 sau.

Sabili da haka, lokacin amfani da alluran sakawa yana taqaitaccen shekara-shekara.

(3) Hakazalika, juriya da gogayya nasilindaHakanan sun fi girma, kuma saurin naɗewa na duka injin shima yana da sauri.

A wannan yanayin, idan ana ƙididdige kuɗin sarrafawa ta lokaci ko juyi, dole ne a sami kuɗin sarrafawa da yawa daidai don daidaita waɗannan asarar.A gaskiya ma, idan ba tsari na gaggawa ba ne, farashin sarrafawa sau da yawa ba zai iya kaiwa farashin daidai da adadin masu ciyarwa ba.

Haƙiƙanin yawan amfanin ƙasa da ya kamata a bi ya fito ne daga ingantattun injina da daidaito da ƙarin ƙira mai ma'ana.Sanya injin ya fi ƙarfin ƙarfin aiki yayin aiki, sanya aikin ya zama mai tsayayye kuma abin dogaro, kuma sanya lalacewa da raguwa don samun tsawon rayuwar sabis na allurar saka.Kyakkyawan ingancin masana'anta kuma rage asarar da ba dole ba.


Lokacin aikawa: Janairu-19-2024
WhatsApp Online Chat!