Tsarin shafawa

Takaitaccen Bayani:

Shin kuna son sanin yadda ake saitawa da daidaita lubricator ɗin madauwari? 
Sa'an nan kuma kun zo wurin da ya dace. 
Daidaita madaidaicin mai na mai zuwa duk wuraren shafawa mai sauƙi ne. 
Akwai raguwa sosai a amfani da mai.

Farashin FOB: US 250-400 a kowane saiti 
Yawan oda na Min: 5 saita 
Abubuwan Abubuwan Abubuwan Abubuwan: 5000 Sets a kowace shekara 
Port: Xiamen 
Sharuɗɗan Biyan Kuɗi: T/T


Bayanin samfur

Alamar samfur

222

Babban fasali
Ko da rarraba mai akan duk kewayen silinda-babu raɗaɗi saboda yawan mai
Daidaitacce lubrication na duk allura da dai sauransu
Ƙananan man da ake amfani da shi saboda isasshen wadatar mai zuwa wuraren shafawa
BAYANI AKAN AMFANI DA MAI MAGANIN TASHI:
1. Don Allah kar a 'bar matakin mai ya zarce alamar ja, adadin mai ba za a sarrafa shi ba.
2. Lokacin matsi na mai yana cikin koren yanki, tasirin fesawar mai shine mafi kyau.
3 .Yawan amfani da nozzles na mai bai kamata ya zama ƙasa da guda 12 ba.
4. Da fatan kar a haɗa nau'in mai daban -daban.
5. Da fatan a tsaftace ƙasan tankin mai aƙalla sau ɗaya a shekara.
Saukewa: WR3052
Wurin man yana sanye da bututun man shafawa na bugun jini 12. (Idan an so a ƙara maki 1-8 na fesa man shafawa)
Kowace bututun man shafawa za a iya cika shi daban da mai ta hanyar da za a iya jujjuya shi, don ƙarin maɗaukaka da ƙarancin amfani da mai.
Kowace bututu na lubrication za'a iya saita ƙimar mai daban -daban, wanda ya dace da ikon sarrafa madaidaicin madaidaicin allurar injin ɗaya.
Mai mai zai iya lissafin mafi kyawun ƙarar allurar mai ta atomatik gwargwadon saurin injin.
Ƙarin ayyukan ƙararrawa mara kyau don kare allura, nutse da silinda.
Babu buƙatar amfani da iskar gas mai ƙarfi, babu hazo na mai da ke cutar da lafiyar ɗan adam.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ku anan ku aiko mana