Zafafan Sayar da Injinan Saƙa Da'ira Single Jersey
ci gaba da ingantawa, don tabbatar da ingancin samfurin daidai da kasuwa da daidaitattun buƙatun abokin ciniki. Kamfaninmu yana da tsarin tabbatar da inganci da aka kafa don Hot sale Single Jersey madauwari saƙa Machines, Our kayayyakin da aka fitar dashi zuwa Arewacin Amirka, Turai, Japan, Korea, Australia, New Zealand, Rasha da sauran ƙasashe. A kan sa ido a gaba don samar da kyakkyawar haɗin gwiwa mai dorewa tare da ku a cikin yuwuwar zuwa!
ci gaba da ingantawa, don tabbatar da ingancin samfurin daidai da kasuwa da daidaitattun buƙatun abokin ciniki. Kamfaninmu yana da tsarin tabbatar da inganci an kafa shi donInjin Saƙa Da'ira na China da Injinan Saƙa na Single Jersey, Samfuran mu ana gane su sosai kuma masu amfani sun amince da su kuma suna iya saduwa da ci gaba da canjin tattalin arziki da bukatun zamantakewa. Muna maraba da sababbin abokan ciniki da tsofaffi daga kowane fanni na rayuwa don tuntuɓar mu don dangantakar kasuwanci ta gaba da nasarar juna!
BAYANIN FASAHA
MISALI | DIAMETER | GAUGE | MAI CIYARWA |
MT-EC-SJ3.0 | 26 "-42" | 18G-46G | 78F-126F |
MT-EC-SJ3.2 | 26 "-42" | 18G-46G | 84F-134F |
MT-EC-SJ4.0 | 26 "-42" | 18G-46G | 104F-168F |
Siffofin Injin:
1. Dakatar da Waya Race Bearing Design yana ba da damar injin inganta daidaitaccen aiki da ruducing juriya.
A lokaci guda, amfani da makamashin tuƙi yana raguwa sosai.
2. Yin amfani da aluminium aolly na jirgin sama a kan babban ɓangaren injin don inganta aikin zubar da zafi da rage ƙarfin nakasar akwatin cam.
3. Daidaitawar Stitch guda ɗaya don maye gurbin kuskuren gani na idon ɗan adam tare da daidaiton mashin ɗin, kuma daidaitaccen nunin ma'auni tare da madaidaicin madaidaicin Archimedean yana sanya tsarin kwafi na zane iri ɗaya akan na'urori daban-daban mai sauƙi da sauƙi.
4. Tsarin tsarin jikin injin na musamman ya karya ta hanyar tunani na gargajiya kuma yana inganta kwanciyar hankali na na'ura.
5. Tare da tsarin tsakiya na tsakiya, daidaito mafi girma, tsari mafi sauƙi, mafi dacewa aiki.
6. Sabon sinker farantin kayyade zane, kawar da nakasawa farantin sinker.
Morton Single Jersey Machine Interchange Series za a iya musanya shi zuwa terry da na'ura mai zare guda uku ta hanyar maye gurbin kit ɗin juyawa. Kasuwancin kamfanin yana mai da hankali kan gudanarwa, gabatarwar basira, da ginin ƙungiya, kuma yana ƙoƙari ya inganta inganci da alhakin sanin ma'aikata. Kayayyakin kamfaninmu sun sami takardar shedar IS9001 da takardar shedar CE ta 2019 ta Turai, tare da inganci mai inganci da farashi mai kyau. Shin har yanzu kuna neman samfurori masu inganci waɗanda suka dace da buƙatun ku kuma a lokaci guda fadada kewayon samfuran ku? Gwada samfuran mu masu ƙima. Gaskiyar gaskiya sun tabbatar da cewa zaɓinka yana da hikima!
Kamfaninmu ya himmatu wajen kera injunan saka madauwari masu inganci, kuma saboda tsananin bin inganci da sabis na tallace-tallace, samfuranmu suna ƙara samun shahara a duk faɗin duniya. Abokan ciniki da yawa suna zuwa don ziyartar masana'antar mu da yin oda. Har ila yau, akwai abokai da yawa daga ƙasashen waje da suke zuwa ziyara ko kuma ba mu amana mu saya musu wasu abubuwa. Kuna maraba da zuwa China, zuwa garinmu, zuwa masana'antar mu!