Injin Saƙa madauwari Mai Girma Single Jersey
Kamfaninmu tun lokacin da aka kafa shi, koyaushe yana la'akari da mafita mai kyau azaman rayuwar ƙungiyar, haɓaka fasahar ƙirƙira koyaushe, haɓaka kayayyaki masu kyau da ci gaba da haɓaka ingantaccen sarrafa kasuwancin gabaɗaya, daidai da ƙa'idodin ƙasa ISO 9001: 2000 don Babban Speed Single Jersey Circular Knitting Machine, Ƙarfafawa ta hanyar saurin kafa sashin abinci da abin sha a gaba tare da ayyukan ci gaba da ci gaba da ci gaba. abokan / abokan ciniki don samar da nasara tare.
Kamfaninmu tun lokacin da aka kafa shi, koyaushe yana ɗaukar mafita mafi kyau azaman rayuwar ƙungiyar, haɓaka fasahar ƙirƙira koyaushe, haɓaka kayayyaki masu kyau da ci gaba da ƙarfafa jimlar sarrafa ingancin kasuwanci, daidai da ƙayyadaddun ƙa'idodin ƙasa na ISO 9001: 2000.Injin Saƙa Da'ira da Injin Saƙa Single Jersey, Yanzu muna da shekaru masu yawa 'kwarewa a cikin samar da kayan gashi, kuma ƙungiyar QC ɗinmu mai tsauri da ƙwararrun ma'aikata za su tabbatar da cewa mun ba ku manyan samfuran gashi da mafita tare da mafi kyawun ingancin gashi da aiki. Za ku sami nasara kasuwanci idan kun zaɓi yin aiki tare da irin wannan ƙwararren masana'anta. Maraba da odar haɗin gwiwar ku!
BAYANIN FASAHA
| MISALI | DIAMETER | GAUGE | MAI CIYARWA |
| MT-EC-SJ3.0 | 26 "-42" | 18G-46G | 78F-126F |
| MT-EC-SJ3.2 | 26 "-42" | 18G-46G | 84F-134F |
| MT-EC-SJ4.0 | 26 "-42" | 18G-46G | 104F-168F |
Fasalolin inji:
1. Dakatar da Waya Race Bearing Design yana ba da damar injin inganta daidaitaccen aiki da ruducing juriya.
A lokaci guda, amfani da makamashin tuƙi yana raguwa sosai.
2. Yin amfani da aluminium aolly na jirgin sama a kan babban ɓangaren injin don inganta aikin zubar da zafi da rage ƙarfin nakasar akwatin cam.
3. Daidaitawar Stitch guda ɗaya don maye gurbin kuskuren gani na idon ɗan adam tare da daidaiton mashin ɗin, kuma daidaitaccen nunin ma'auni tare da madaidaicin madaidaicin Archimedean yana sanya tsarin kwafi na zane iri ɗaya akan na'urori daban-daban mai sauƙi da sauƙi.
4. Tsarin tsarin jikin injin na musamman ya karya ta hanyar tunani na gargajiya kuma yana inganta kwanciyar hankali na na'ura.
5. Tare da tsarin tsakiya na tsakiya, daidaito mafi girma, tsari mafi sauƙi, mafi dacewa aiki.
6. Sabon sinker farantin kayyade zane, kawar da nakasawa farantin sinker.
Morton Single Jersey Machine Interchange Series za a iya musanya zuwa Terry da uku-thread ulu na'ura ta maye gurbin tuba kit.Tun lokacin da aka kafa, mu kamfanin ya ko da yaushe dauki mafita a matsayin manufa na kamfanin, ci gaba da inganta m fasaha, inganta samfurin ingancin, da kuma ci gaba da karfafa da overall ingancin management na sha'anin. Abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya sun amince da shi. Muna fatan yin aiki tare tare da abokan / abokan ciniki, cimma nasara tare.
Mun fi tsunduma cikin kayan sakawa da kayan haɗi masu alaƙa, yanzu muna da shekaru masu yawa na gogewa a cikin wannan filin, ƙungiyar QC ɗinmu mai tsauri da ƙwararrun ma'aikata za su tabbatar da cewa mun samar muku da kyawawan samfuran da mafita tare da mafi kyawun inganci da aiki. Idan kun zaɓi yin aiki tare da irin wannan ƙwararrun masana'anta, za ku sami nasara kasuwanci. Maraba da odar haɗin gwiwar ku!









