Douse girman girman tsakiya
Bayanin Fasaha
Abin ƙwatanci | Diamita | Ma'auni | Mai kawo abinci |
Mt-bi2.0 | Mt-bi2.0 | Mt-bi2.0 | 8f-48f |
Fasali na inji:
1. Girman jikinka ya cika alamar saƙa ta amfani da jirgin sama aluminum ado a kan babban sashin Tal akwatin.
2. Gwajin Ingancin Sau uku, aiwatar da ka'idojin takardar shaidar masana'antu.
3. An haifeshi azaman kyawawan bayyanar, mai ma'ana kuma tsari mai amfani.
4. Kasance da kayan masana'antu guda ɗaya da kuma kayan shiga CNC, don tabbatar da abubuwan haɗin gwiwa da bukatun masana'anta.
5. Ƙananan hayaniya & kyakkyawan aiki suna ba da ingantaccen aiki na ma'aikaci.
6. Dauke da sabon firam ɗin da aka tsara na injin, ƙirar ƙira da hannayen riga ɗaya don ya zama mai yawan tashin hankali kuma mai sauƙi don daidaita haƙuri da sauƙi a saman da ƙasa.
7. Abubuwan da aka sanya duk suna saka hannun jari masu kyau, mai ɗaukar hannun jari ya ɗauki bayanin kula da bayanan da intoch.
8. Ku ɗauki rikodin kowane tsari da sunan ma'aikaci, zai iya samun mutumin da ke da alhakin mataki.
9. Gwajin mai amfani da injin kafin bayarwa ga kowane injin. Rahoton, hoto da bidiyo za'a bayar ga abokin ciniki.
10. Kwarewar da babban makarantu masu ilimi, babban sa mai jure abin da zai iya, babban zafi mai tsauri.


Amfaninmu:
1.A muna da masana'antar kanmu, zamu iya ba ku farashin farashi da inganci.
2.ToP ingancin: Muna da tsauraran tsarin kulawa mai inganci kuma muna jin daɗin yin suna a kasuwa.
Landalin tattalin arziki da tattalin arziki: An tabbatar da dangantakar kwangila mai tsayi tsakanin kamfanin jigilar kayayyaki da mu tare da babbar ragi.
Tambayoyi:
1.Is kamfanin kasuwancin ku ko masana'anta?
Mu 'yan kasuwa ne masu fasaha da ke bincike a cikin binciken, ci gaba, samarwa da kuma sayar da injin saƙa da yawa tare da sama da shekaru 20 na gwaninta a cikin wannan filin.
2. Shin za ku iya yi mana ƙira?
Ee. Muna da kyakkyawan kwararru da kwararru masu ƙwarewa tare da ƙwarewar arziki a cikin zanen mashin mashin da masana'antu.
Kawai gaya mana ra'ayoyin ku, za mu kimanta shi kuma mu sanya ƙirar azaman buƙatarku.
3.Can ka ba ni ragi?
Ana samun ragi, duk da haka, ragi na iya bambanta dangane da yawa, kamar yadda adadi ya zama muhimmin mahimmanci don yanke shawarar ragi.Moreovere, farashinmu yana da gasa sosai a cikin wannan filin.